Bluefish SVN - en to ta translation catalogue (363 entries)

en: Filebrowser
ta: கோப்பு உலாவி

en: Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள்

en: New Bluefish Window
ta: புதிய நீலமீன் சாளரம்

note: Fake-label (for notebook_hide() and _show() ;)
en: Stand by...
ta: இயக்கத்திலிரு...

en: _View
ta: _பார்

en: _Reset
ta: நிலை மீள்

en: New project
ta: புதிய செயல்திட்டம்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: Indent
ta: வலப்பக்கம் தூக்கு

en: Unindent
ta: இடப்பக்கம் தூக்கு

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Copy
ta: நகல்

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Undo
ta: வாபஸ்

en: Redo
ta: மறுசெயல்

en: _Name:
ta: பெயர் _N:

en: _Description:
ta: விளக்கம் _D:

en: Temporary
ta: தற்காலிகம்

en: Do you really want to delete %s?
ta: %s ஐ நீக்க வேண்டுமா?

en: Delete permanent bookmark.
ta: நிரந்தர புத்தகக்குறியைச் சேர்.

en: Delete all bookmarks.
ta: அனைத்துப் புத்தகக்குறிகளையும் நீக்கு.

en: Do you really want to delete all bookmarks for %s?
ta: %s -க்கான அனைத்துப் புத்தக்குறிகளையும் நீக்க விரும்புகிறீரா?

en: Delete bookmarks?
ta: புத்தகக்குறிகளை அழிக்கவா?

en: Edit bookmark
ta: புத்தகக்குறியைத் தொகு

en: Delete bookmark
ta: புத்தகக்குறியை நீக்கு

en: Name
ta: பெயர்

en: Name:
ta: பெயர்:

en: 
    Encoding:
ta: 
    குறியீட்டுமுறை

en: 
    Size (on disk):
ta: 
    அளவு (வட்டில் உள்ளது):

en: 
    Last modified:
ta: 
    கடைசியாக மாற்றப்பட்டது:

en: Untitled %d
ta: பெயரில்லாதது %d

en:  Ln: %d, Col: %d
ta:  வரி: %d, பத்தி: %d

note: translators: device class
en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Add bookmark
ta: புத்தகக்குறியைச் சேர்

note: if (main_v->props.backup_abort_action == 2) we have to ask the user we have to ask the user what to do
en: _Abort save
ta: சேமித்தலை முறி _A

en: _Continue save in UTF-8
ta: UTF-8 ல் சேமிப்பைத் _தொடர்

en: Failed to convert %s to character encoding %s. Encoding failed on character '%s' at line %d column %d
    
    Continue saving in UTF-8 encoding?
ta: %s ஐ %s குறியீட்டு முறைக்கு மாற்ற இயலவில்லை. குறியீட்டுமுறையானது '%s' எழுத்தில் %d வரியில் %d பத்தியில் தோல்வியடைந்தது
    
    UTF-8 குறியீட்டில் சேமிப்பைத் தொடரவா?

en: File encoding conversion failure
ta: கோப்பின் குறியீட்டுமுறை மாற்றுதல் தோல்வியடைந்தது

en: Previously:
ta: கடந்தமுறை:

en: Unable to open file
ta: கோப்பினைத் திறக்க இயலவில்லை

en: Select file to insert
ta: செருகுவதற்கான கோப்பினைத் தேர்ந்தெடு

en: No file to insert
ta: செருகுவதற்கு யாதொரு கோப்புமில்லை

en: Description
ta: விளக்கம்

en: Encoding
ta: குறியீட்டுமுறை

en: Move/rename %s to
ta: %s ஐ இதற்கு நகர்த்து/மறுபெயரிடு

en: Could not rename
ta: இக்கோப்பிற்கு மறுபெயரிட இயலவில்லை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Show backup files
ta: காப்பு ஆவணங்களைக் காட்டு

en: _Skip
ta: தவிர்_S

en: _Overwrite
ta: மேல் எழுது _O

en: Select basedir
ta: அடித்தள அடைவைத் தேர்ந்தெடு

en: Advanced open file selector
ta: உயர்வகை கோப்புத் திறப்பாளன்

en: Base _Dir:
ta: அடித்தள அடைவு_D:

en: _Recursive:
ta: மறுசுழல்வு: _R

en: <b>Contains</b>
ta: <b>பெற்றுள்ளது</b>

en: Pa_ttern:
ta: உருவகை _t:

en: Select files
ta: கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடு

en: Open URL
ta: URLஐத் திற

en: _Continue save
ta: சேமிப்பைத் தொடர் _C

en: A backupfile for %s could not be created. If you continue, this file will be overwritten.
ta: %sக்காக காப்புக்கோப்பினை உருவாக்க இயலவில்லை. நீங்கள் மேலும் தொடர்ந்தால் இந்தக் கோப்பு மேலெழுதப்படும்

en: File backup failure
ta: கோப்பினைக் காப்பெடுத்தல் தோல்வியடைந்தது

en: _Cancel
ta: இரத்து _C

en: The file you have selected is being edited in Bluefish.
ta: தேர்ந்தெடுத்துள்ள கோப்பு நீலமீனில் தொகுக்கப்பட்டுக்கொண்டிருக்கிறது.

en: A file named "%s" already exists.
ta: "%s" பெயருள்ள கோப்பு எற்கனவே இருக்கிறது.

en: Do you want to replace the existing file?
ta: இருக்கும் கோப்பினை மாற்றி எழுதவிரும்புகிறீர்களா?

en: Save
ta: சேமி

en: Save %s as
ta: %s ஐ பின்வருமாறு சேமி

en: If you don't save your changes they will be lost.
ta: நீங்கள் மாற்றியதைச் சேமிக்காவிட்டால் அவை சேமிக்கப்படமாட்டா.

en: Close _All
ta: அனைத்தையும் மூடு _A

en: _Save All
ta: அனைத்தையும் சேமி _S

en: _Ignore
ta: புறக்கணி _I

en: _Reload
ta: மீளேற்று _R

note: build a list of filters
en: All files
ta: அனைத்துக் கோப்புகள்

en: Icon
ta: குறும்படம்

en: %d of %d
ta: %d - %dக்கு

en: Select File
ta: கோப்பினைத் தேர்ந்தெடு

en: Untitled
ta: பெயரில்லாதது

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Foreground color
ta: முன்புல வர்ணம்

en: Background color
ta: பின்புல வர்ணம்

en: Command
ta: கட்டளை

en: Pattern
ta: உருவகை

en: File #
ta: கோப்பு #

en: Line #
ta: வரி #

en: Output #
ta: வெளியீடு #

en: left
ta: இடது

en: right
ta: வலது

en: top
ta: மேல்

en: bottom
ta: கீழ்

en: Always
ta: எப்போதும்

en: Edit preferences
ta: விருப்பங்களைத் தொகு

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: User interface
ta: பயனாளர் இடைமுகம்

en: Dimensions
ta: பரிமாணங்கள்

note: arr = array_from_arglist(_("Java programming"),"1", "java:image:jsp", NULL); main_v->globses.filefilters = g_list_append(main_v->globses.filefilters, arr);
en: Images
ta: சித்திரங்கள்

en: Output parsers
ta: வெளியீட்டு அலகிடுவான்கள்

en: Plugins
ta: சொருகுப்பொருள்கள்

en: Enter Bluefish project filename
ta: நீலமீன் செயல்திட்ட கோப்பின் பெயரை அளிக்கவும்

en: Select Bluefish project filename
ta: நீலமீன் செயல்திட்ட கோப்பின் பெயரைத் தேர்ந்தெடு

en: Create New Project
ta: புதிய செயல்திட்டத்தை உருவாக்கு

en: Edit Project
ta: செயல்திட்டத்தை மாற்றியமை

en: Project _Name:
ta: செயல்திட்டத்தின் பெயர்_N:

en: Create _Project
ta: செயல்திட்டத்தை உருவாக்கு_P

en: Create project
ta: செயல்திட்டத்தை உருவாக்கு

en: Create project with currently opened documents
ta: நடப்பு ஆவணங்களை வைத்து செயல்திட்டத்தை உருவாக்கு

en: Create empty project
ta: வெற்று செயல்திட்டத்தை உருவாக்கு

en: weblint HTML checker
ta: வெப்லிண்ட் HTML சோதிப்பான்

en: tidy HTML validator
ta: tidy HTML மதிப்பீட்டாளன்

en: xmllint XML checker
ta: xmllint XML சோதிப்பான்

en: Opera
ta: ஓபெரா

en: Untitled Project
ta: பெயரிலாத செயல்திட்டம்

en: C programming
ta: C நிரலாக்கம்

en: Hide objectfiles
ta: ஆப்ஜெக்ட் கோப்புக்களை மறை

en: Normal
ta: சாதாரணம்

en: _Replace
ta: மாற்று _R

en: _Language:
ta: மொழி _L:

en: Font
ta: எழுத்துரு

en: Edit color
ta: வர்ணத்தை மாற்று

en: Edit tag
ta: ஒட்டினைத் தொகு

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Body...
ta: உடல்...

en: Bold
ta: தடியெழுத்து

en: Italic
ta: சாய்வெழுத்து

en: Paragraph
ta: பத்தி

en: Break
ta: தடை

en: Break and clear
ta: தடை மற்றும் துடைப்பு

en: Non-breaking space
ta: தடையில்லாத வெற்றிடம்

en: Right Justify
ta: வலது இசைவு

en: E-mail...
ta: மின்-அஞ்சல்...

en: Font...
ta: எழுத்துரு...

en: Font Size -1
ta: எழுத்துரு அளவு -1

en: Preformatted Text
ta: முன்னரே வடிவமைக்கப்பட்ட உரை

en: Subscript
ta: கீழ் ஒட்டு

en: Superscript
ta: மேல் ஒட்டு

en: Strong
ta: வலிமையானது

en: Emphasis
ta: அழுத்தமானது

en: Heading 1
ta: தலைப்பு 1

en: Heading 2
ta: தலைப்பு 2

en: Heading 3
ta: தலைப்பு 3

en: Heading 4
ta: தலைப்பு 4

en: Heading 5
ta: தலைப்பு 5

en: Heading 6
ta: தலைப்பு 6

en: Table Wizard...
ta: அட்டவணை மாயாவி...

en: Table...
ta: அட்டவணை...

en: Table Row...
ta: அட்டவணை கிடைவரிசை...

en: Table Data...
ta: அட்டவணைத் தரவு...

en: Table Row
ta: அட்டவணை கிடைவரிசை

en: Table Data
ta: அட்டவணை தரவு

en: Frame Wizard...
ta: சட்டக மாயாவி...

en: Frameset...
ta: சட்டகத் தொகுப்பு

en: Frame...
ta: சட்டகம்...

en: Frameset
ta: சட்டகத் தொகுப்பு

en: Frame
ta: சட்டகம்

en: Noframes
ta: சட்டகங்கள் இல்லை

en: Target
ta: இலக்கு

en: Form...
ta: படிவம்...

en: Input Button...
ta: உள்ளிடும் பொத்தான்...

en: Input Text...
ta: உள்ளிடும் பொத்தான்...

en: Input Hidden...
ta: ஒளித்துவைக்கப்பட்ட உள்ளீடு...

en: Textarea...
ta: உரைப்பகுதி...

en: Input Radio Button...
ta: உள்ளீட்டு ரேடியோ பொத்தான்...

en: Select...
ta: தேர்ந்தெடு...

en: Option...
ta: விருப்பம்...

en: Option group...
ta: விருப்பத் தொகுப்பு...

en: Button...
ta: பொத்தான்...

en: Quick List...
ta: விரைவுப் பட்டியல்...

en: Unordered List
ta: அடுக்கப்படாத பட்டியல்

en: Ordered List
ta: அடுக்கப்பட்ட பட்டியல்

en: List Item
ta: பட்டியல் இனம்

en: Definition List
ta: விளக்கப் பட்டியல்

en: Definition Term
ta: விளக்கச் சொல்

en: Create stylesheet...
ta: வடிவத்தாளை உருவாக்கு

en: Insert image...
ta: சித்திரத்தைச் செருகு...

en: Insert thumbnail...
ta: நகக்கண் சித்திரத்தைச் செருகு...

en: Multi thumbnail...
ta: பல்முனை நகக்கண் சித்திரம்...

en: Code
ta: நிரல்

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Variable
ta: மாறி

en: Citation
ta: எடுத்துரைத்தல்

en: Abbreviation
ta: குறுக்கம்

en: Acronym
ta: அக்ரோநிம்

en: _Property:
ta: தன்மை _P:

en: _Value:
ta: மதிப்பு _V:

en:  _Update
ta:  புதுப்பி _U

en:  _Delete
ta:  நீக்கு _D

en: Bluefish: Select color
ta: நீலமீன்: வர்ணத்தைத் தேர்ந்தெடு

en:   _Time (%i:%i:%i)
ta:   காலம் (%i:%i:%i) _T

en:   Day of the _week (Sunday)
ta:   வாரநாள் (ஞாயிறு) _w

en:   Day of the _week (Monday)
ta:   வாரநாள் (திங்கள்) _w

en:   Day of the _week (Tuesday)
ta:   வாரநாள் (செவ்வாய்) _w

en:   Day of the _week (Wednesday)
ta:   வாரநாள் (புதன்) _w

en:   Day of the _week (Thursday)
ta:   வாரநாள் (வியாழன்) _w

en:   Day of the _week (Friday)
ta:   வாரநாள் (வெள்ளி) _w

en:   Day of the _week (Saturday)
ta:   வாரநாள் (சனி) _w

en:   _Date (%i/%i/%i)
ta:   தேதி (%i/%i/%i) _D

en:   _Unix Time (%i)
ta:   யுனிக்ஸ் நேரம் (%i) _U

en: Quick Anchor
ta: விரைவு நங்கூரம்

en: Attributes
ta: தன்மைகள்

en: Custo_m:
ta: தனிப்பயன் _m

en: Ali_gn:
ta: இசைவு _g:

en: Horizontal Rule
ta: கிடைக்கோடு

en: _Align:
ta: இசைவு _A:

en: _Height:
ta: உயரம் _H:

note: #-#-#-#-#  4 (Bluefish gtk2-port)  #-#-#-#-# gtk_spin_button_set_numeric (GTK_SPIN_BUTTON (spin2), 1);
en: _Width:
ta: அகலம் _W:

en: Quick Start
ta: விரைவுத் தொடக்கம்

en: Body
ta: மையஉரை (உடல்)

en: Depreciated options
ta: நலிந்த விருப்பங்கள்

en: Background _Image:
ta: பின்புலச் சித்திரங்கள் _I:

en: Back_ground Color:
ta: பின்புல வர்ணம் _g:

en: _Text Color:
ta: உரை வர்ணம் _T:

en: _Link Color:
ta: சுட்டி வர்ணம் _L:

en: _Active Link Color:
ta: நடப்பு சுட்டி வர்ணம் _A:

en: Meta
ta: மெட்டா

en: _Scheme:
ta: திட்டமுறை _S:

en: Base Font
ta: அடித்தள எழுத்துரு

en: Size
ta: அளவு

en: Color
ta: வர்ணம்

en: Face
ta: முகப்பு

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: E-mail
ta: மின்-அஞ்சல்

en: _Copy to:
ta: நகல் _C

en: Quick List
ta: விரைவுப் பட்டியல்

en: _Rows:
ta: கிடைவரிசைகள் _R:

en: Or_dered
ta: அடுக்கப்பட்டது _d

en: _Unordered
ta: அடுக்கப்படாதது _U

en: Co_ls:
ta: நெடுவரிசைகள் _l:

en: _Source:
ta: மூலநிரல் _S:

en: Margin _Width:
ta: மார்ஜின் அகலம் _W:

en: Margin _Height:
ta: மார்ஜின் உயரம் _H

en: Scrollin_g:
ta: திரை உருளல் _g

en: _Frameborder:
ta: சட்டகபார்டர் _F:

en: No _Resize:
ta: அளவு மாற்றாதே _R:

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Script
ta: கட்டளைத்தொடர்

en: T_itle:
ta: தலைப்பு _i:

en: Media:
ta: மீடியா:

en: _Custom:
ta: தனிப்பயன் _C:

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Si_ze:
ta: அளவு _z:

en: Multiple _Selections:
ta: பல்முனை _தேர்வுகள்:

en: _Label:
ta: அடையாளம் _L:

en: _Selected:
ta: தேர்வுசெய்யப்பட்டது _S:

en: Option group
ta: விருப்பத் தொகுப்பு

en: Input
ta: உள்ளீடு

en: _Checked:
ta: குறியிடப்பட்டது _C:

en: Max _Length:
ta: அதிக நீளம் _L:

en: _Accept:
ta: ஏற்றுக்கொள் _A:

en: C_ustom:
ta: தனிப்பயன் _u:

en: Button
ta: பொத்தான்

en: Insert thumbnail
ta: நகக்கண் சித்திரத்தைச் செருகு

en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: Hei_ght:
ta: உயரம் _g:

en: Alternate _text:
ta: மாற்று உரை _t:

en: Borde_r:
ta: பார்டர் _r

en: Select files for thumbnail creation
ta: நகக்கண் சித்திரத்திற்கான கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடு

en: Scaling (%)
ta: அளவீடு (%)

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Multi thumbnail
ta: பலமுனை நகக்கண் சித்திரம்

en: By width, keep aspect ratio
ta: அகலத்தால், வடிவவிகிதத்தை மாற்றாதே

en: By height, keep aspect ratio
ta: உயரத்தால், வடிவவிகிதத்தை மாற்றாதே

en: By width and height, ignore aspect ratio
ta: அகலம் மற்றும் உயரத்தால், வடிவவிகிதத்தை மாற்றாதே

en: %r: original filename  %t: thumbnail filename
    %w: original width  %h: original height
    %x: thumbnail width  %y: thumbnail height
    %b: original size (bytes)
ta: %r: கோப்பின் அசல் பெயர்  %t: குறுகியசித்திர கோப்பின் பெயர்
    %w: அசல் அகலம்  %h: அசல் உயரம்
    %x: நகக்கண் சித்திர அகலம்  %y: நகக்கண் சித்திர உயரம்
    %b: அசல் அளவு (பைட்டுகள்)

en: <b>E_xternal Style Sheet</b>
ta: <b>வெளி வடிவமைப்புத்தாள்_x</b>

en: Ty_pe:
ta: வகை_p:

en: _Media:
ta: மீடியா_M:

en: Titl_e:
ta: தலைப்பு_e:

note: #-#-#-#-#  4 (Bluefish gtk2-port)  #-#-#-#-# TODO: add an option to place content in the style area * Possibly from a code snippet library
en: <b>Style Area</b>
ta: <b>ஸ்டைல் ஏரியா</b>

en: Cre_ate empty style area
ta: வெற்று ஸ்டைல் ஏரியாவை உருவாக்கு_a

en: Cre_ate empty script area
ta: வெற்று வரைவு ஏரியாவை உருவாக்கு_a

en: Table Wizard
ta: அட்டவணை மாயாவி

en: Number of _rows:
ta: கிடைவரிசைகளின் எண்ணிக்கை_r:

en: Table rows on one _line:
ta: ஓர் வரியில் அட்டவணை கிடைவரிசைகள்_l:

en: _Indent table code:
ta: அட்டவணை நிரலை உள்ளே தள்ளு_I:

en: Frame Wizard
ta: சட்டக மாயாவி

en: Use _DTD:
ta: _DTDஐ உபயோகி:

en: _Horizontal
ta: _படுக்கைவசம்_H

en: _Vertical
ta: குத்துவசம்_V

en: Frame's
ta: சட்டகங்களுடையது

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Source:
ta: மூலநிரல்:

en: Size:
ta: அளவு:

en: _Help
ta: _உதவி

en: Property
ta: தன்மை

en: Value
ta: மதிப்பு

en:  _Add
ta: சேர் _A

en: Definition
ta: விளக்கம்

en: Sample
ta: மாதிரி

en: Font Size +1
ta: எழுத்துரு அளவு +1

en: Center
ta: மையம்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Table Header
ta: அட்டவணை மேற்தலைப்பு

en: Table Caption
ta: அட்டவணை தலைப்பு

en: Form
ta: படிவம்

en: Insert Time
ta: காலத்தைச் செருகு

en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

en: No _shading
ta: நிழலிடாதே _s

en: _Visited Link Color:
ta: பார்த்த சுட்டி வர்ணம் _V:

en: Con_tent:
ta: உள்ளடக்கம் _t:

en: Link
ta: சுட்டி

en: Text area
ta: உரை பரப்பு

en: Option
ta: விருப்பம்

en: _Image location:
ta: சித்திர அமைவிடம் _I

en: By scaling
ta: அளவீட்டால்

en: <b>Attributes</b>
ta: <b>தன்மைகள்</b>

en: _Title:
ta: தலைப்பு _T:

en: Open in _new document.
ta: புதிய ஆவணத்தில் திற_n

en: Number of colu_mns:
ta: நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கை_m:

en: Orientation:
ta: நோக்கு:

en: Number of _Frames:
ta: சட்டகங்களின் எண்ணிக்கை _F:

en: _Search for:
ta: தேடவேண்டிய சொல்_S:

en: Hidden
ta: மறைக்கப்பட்ட

en: Always visible
ta: எப்போதும் பார்க்கக்கூடியது

en: _Device
ta: _சாதனம்

en: Search for nearby devices
ta: அருகில் உள்ள சாதனத்தை தேடுக

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Pair
ta: பிணைக்க

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Trust
ta: நம்பு

en: Remove this device from the known devices list
ta: இச்சாதனத்தை தெரிந்த சாதனங்கள் பட்டியலில் இருந்து நீக்கு

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Remove
ta: நீக்கு

en: Send file(s) to the device
ta: கோப்பினை மற்றோரு சாதனத்திற்கு அனுப்ப

note: translators: toolbar item: keep it as short as possible
en: Send File
ta: கோப்பை அனுப்பு

en: Rename device
ta: சாதனத்திற்கு மறுபெயரிடு

en: <b>Services</b>
ta: <b>சேவைகள்</b>

en: Recommended
ta: பரிந்துரைக்கப்பட்டது

en: IP Address:
ta: IP முகவரி:

en: <b>To:</b>
ta: <b>பெறுநர்:</b>

en: <b>File:</b>
ta: <b>கோப்பு:</b>

en: Configuration
ta: கட்டமைப்பு

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படவில்லை

en: <b>Author:</b>
ta: <b>எழுதியவர்:</b>

en: Number:
ta: எண்:

en: <b>Downloaded:</b>
ta: <b>பதிவிறக்கப்பட்டது:</b>

en: <b>Uploaded:</b>
ta: <b>பதிவேற்றப்பட்டது:</b>

en: <b>Total:</b>
ta: <b>மொத்தம்:</b>

en: Bluetooth File Transfer
ta: ப்ளூடூத் கோப்பு பரிமாற்றம்

en: Connecting
ta: இணைக்கப்படுகிறது

en: Error occurred
ta: பிழை ஏற்பட்டது

en: Confirm
ta: உறுதி செய்

en: Deny
ta: நிராகரி

en: Service:
ta: சேவை:

en: Always accept
ta: எப்பொழுதும் ஏற்றுக்கொள்

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Device Manager
ta: சாதன மேலாளர்

en: _Search
ta: _S தேடுக

en: Poor
ta: மோசம்

en: Low
ta: குறைவு

en: High
ta: உயர்வு

en: Very High
ta: மிகவும் அதிகமான

en: Success!
ta: வெற்றி!

en: Failed
ta: தோல்வியடைந்தது

en: Disconnection Failed:
ta: துண்டிக்க முடியவில்லை

en: Connection Failed:
ta: இணைக்க முடியவில்லை

en: Cancel Operation
ta: செயல்பாட்டினை கைவிடுக

en: yes
ta: ஆம்

en: no
ta: இல்லை

en: Unspecified
ta: குறிப்பிடாத

note: https://github.com/python/mypy/issues/2608
en: Connected
ta: இணைக்கப்பட்டது

en: minute | minutes
ta[0]: நிமிடம்
ta[1]: நிமிடங்கள்

en: Reject
ta: நிராகரி

en: Transfer failed
ta: இடமாற்றம்  தோல்வியுற்றது

en: Network
ta: பிணையம்
